Msaada


T

twijuke

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
553
Points
170
T

twijuke

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
553 170
Wapendwa wana jamii, kuna eneo lipo BUNJU A. nahitaji kulinunua, lakini anae hitaji kuniuzia amejitaja kama ndg wa BALALI, Msaada ninao uhtaji ni kupata mawasiliano ya watoto au mke wa BALALI ili kujilidhisha kama halina mahusiano na famili hiyo ni nunue.
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,240
Points
1,500
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,240 1,500
Kwanini huyo ndugu wa BALALI asikupe mawasiliano ya watoto au mke wa BALALI?
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,297
Points
1,250
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,297 1,250
Anauza shs ngapi kwanza tujue? Ili tujue pa kuanzia kukusaidia
 

Forum statistics

Threads 1,285,685
Members 494,726
Posts 30,870,248
Top