Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kidi kudi, Sep 5, 2011.

  1. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Salam zenu wakubwa,
    Naombeni msaada kwa desktop yangu haitaki keundelea kuwaka mara niiwashapo ikfikia inaonyesha neno 'welcome' haiendelei zaidi ya hapo hata nikisuburi zaidi ya nusu saa au zaidi bado inabaki katika hali hiyo hiyo! Natumia window XP. Nahitaji msaada wenu wakubwa!

    Natanguliza shukrani zangu, asanteni!
     
  2. G

    Ginner JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,044
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Iko tatizo me mwenyewe ninalo.....kwangu nikiiwasha inaandika toshiba inastack hapohapo milele.......ila nikaja kugundua kuwa tatizo lilikuwa kwenye hard disk yangu hivyo nkaamua kuibadili na kuinstall windowa upya.....ebu ingia kwenye setup kwakupress F12 kama sijakosea thn utachek kama HDD inaonekana kwenye list ya drives
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,842
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unapowasha bonyeza F8, kisha jaribu kufungua kwa safe mode, ikishindikana basi repair window.
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,185
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    virus! ingia kwa safe mode, scan your computer!
     
  5. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    thanx wakubwa ngoja nijarribu nione kama ntafanikiwa nikishindwa ntapiga chini window mijakwa moja
     
  6. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,651
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    bonyeza f8 ikianza kuwaka itatokea safe mode achana nayo teremka chini utakuta last known good configurations chagua hii kitu mashine itajizima na kuwaka,kazi ya hii kitu ni kuifanya pc itafute jinsi ilivyofanya kazi vizuri mara ya mwisho,ikikataa repair hiyo windows
     
Loading...