Msaada

Msaada

calvin minde

Member
Joined
Apr 5, 2013
Posts
7
Reaction score
1
Jamani nina shemeji yangu kila anapogombana na kaka yangu anakuja kuleta mashitaka tena akisema hamtaki tena na wanataka kutengana lakin nikiwa nataka kuleta suluhisho wanapatana weak moja nyingine wanagombana na mwanamke ana simulia kila mtu haijalishi ni aina gan ya ugomvi ila tatizo linakuja pale anapokuwa anapatana kimya kimya bila ya kujua wakati wa ugomvi kasumbua watu wengi na hatoi taarifa xa kupatana kwao je nikimkaushia kwani kuna tatizo
 
mapenzi hayaingiliwi wakigombana akija kukusimulia next time mpuuze apambane na mapenzi yake

akili zikimkaa sawa atatambua makosa yake.
 
Huyo itakuwa kusimulia kunampunguzia sumu mwilini hasira zilimuisha anarudi kwa mmewe.

Wewe mwache awe anakuja kujipunguzia sumu kwako.
 
Wewe kaa kimya ,wanao gombana wakiwa wapenzi uwa hawaachani ata siku 1,kaa pembeni utaonekana mbaya bule,hawawezi hachana kwao ni kama burudani.
 
Wapendanao wakigombana..............,.........
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom