Msaada

Kokogonza

Member
Dec 11, 2016
43
95
Habarini wana jf,nina PC yangu aina Dell lkn kila ukiingiza flash inasoma shortcut, lkn hata nikifanikiwa kukopi file lolote toka kwenye flash na kuingiza kwenye pc bado linasoma shortcut, msaada wenu tafadhali kwa mwenye ujuzi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom