HTC freestyle imenishinda kabisa kuweka application zaidi ya opera tu...na nikijaribu kufungua hii at&t Application store inaleta error
Any idea please.
Nikiangalia OS yake ni 'Brew Mobile' sina hakika kama whatsapp wana application kwa ajili ya hii OS ila ngoja waliotumia hii simu waje na uzoefu wao zaidi.
Nikiangalia OS yake ni 'Brew Mobile' sina hakika kama whatsapp wana application kwa ajili ya hii OS ila ngoja waliotumia hii simu waje na uzoefu wao zaidi.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.