E EddoPhD New Member Joined Oct 2, 2022 Posts 1 Reaction score 0 Oct 26, 2022 #1 Ni maeneo gani mazuri na ya karibu kupanga karibu na IAA- Dar campus? Na dalali kama yupo anicheki…
Narumu One JF-Expert Member Joined Oct 31, 2022 Posts 396 Reaction score 400 Nov 1, 2022 #2 EddoPhD said: Ni maeneo gani mazuri na ya karibu kupanga karibu na IAA- Dar campus? Na dalali kama yupo anicheki… Click to expand... Madalal wapo hapo nje ya jengo la Ttcl kea ngambo mi nipo njiani nakuja.
EddoPhD said: Ni maeneo gani mazuri na ya karibu kupanga karibu na IAA- Dar campus? Na dalali kama yupo anicheki… Click to expand... Madalal wapo hapo nje ya jengo la Ttcl kea ngambo mi nipo njiani nakuja.