Msaada wenu wakuu tafadhali

sope giant

Member
Dec 16, 2016
5
20
Habari za majukumu ... Wakuu
Nimekuja kuandika Uzi huu Mimi ni kijana nina elimu ya kidato cha sita nilikua natafuta kazi/kibarua kwa ajili ya kujiendeleza maisha yangu ya kila siku .... Nawasilisha
Naomba msaada wenu katika hili namba zangu za simu ni [HASHTAG]#0718723926[/HASHTAG]
Ahsanteni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom