Msaada wenu: Instagram yangu nikifollow mtu inaji unfollow

Msaada wenu: Instagram yangu nikifollow mtu inaji unfollow

Wiwachu

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2018
Posts
809
Reaction score
926
Habari za mda huu wajameni, naombeni msaada wenu wa hali na mali, simu yangu nikiingia Instagram nikamfollw mtu inaji unfollow ndani ya kama dakika 1 baadae, ni wapi nakwama au kuna masherti katika hili na je inatakiwa kufollow watu wangapi kwa kila baada ya mda gani? Nahitaji kuwa follow baadhi ya watu ili nisipitwe na habari mbali mbali lakin naishia kuboreka tu, tatizo hili lina mda mrefu nmetumia simu tofaut tofaut ikiwemo Samsung ila wapi na sasa natumia infinix hot 9.

Je, hii ni hali ya kawaida au ni tatizo naombeni mwenye alishapata shida kama hii au anaefahamu solution anisaidie kutatua nitashukuru sana eana jamvi kama nitapata utatuzi?

Karibuni sana.
 
Follow kwa ustaarabu! Follow mtu pumzika soma habari kisha Fuata mwingine follow.

Fanya update ya Instagram app yako na hakikisha mtandao ni wenye nguvu wakati ukitumia Instagram.
 
Follow kwa ustaarabu! Follow mtu pumzika soma habari kisha Fuata mwingine follow.

Fanya update ya Instagram app yako na hakikisha mtandao ni wenye nguvu wakati ukitumia Instagram.
Okay thanks nitajarubu hivo
 
Back
Top Bottom