Msaada, wapi nitapata kofia za ukili?

Msaada, wapi nitapata kofia za ukili?

Kasomeko

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Posts
627
Reaction score
1,215
Habari zenu wakuu!!.
Nahitaji kofia za ukili, kwa anaejua zinakopatikana naomba anielekeze. Nahitaji kwa bei ya jumla kama kofia 50.
Nipo geita mjini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu wakuu!!.
Nahitaji kofia za ukili, kwa anaejua zinakopatikana naomba anielekeze. Nahitaji kwa bei ya jumla kama kofia 50.
Nipo geita mjini.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama hii
IMG_20190313_162411.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu wakuu!!.
Nahitaji kofia za ukili, kwa anaejua zinakopatikana naomba anielekeze. Nahitaji kwa bei ya jumla kama kofia 50.
Nipo geita mjini.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nilipita na treni pale Saranda Singida.
Kofia kama hiyo ni sh 1000....elfu 1 tu.
Na kuna kila size.
Na ukinunua zaidi ya 3 unanunua kwa 700 au 600.
Agiza watu wanaotoka Singida.
Zipo nyingi sana.

Ungeniwahi ningekubebea.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom