Msaada wapendwa nina gpa 2.8 accountancy

Kama udsm diploma waliochukuliwa ni GPA ZA 4 + je wewe 2.8 yako nenda vile vyuo sijui zayon, sijui nn hua viko gorofani halafu chini kuna maduka
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mbona mimi nina na GPA ya 3.6 nimepata UDSM.
 
Kama udsm diploma waliochukuliwa ni GPA ZA 4 + je wewe 2.8 yako nenda vile vyuo sijui zayon, sijui nn hua viko gorofani halafu chini kuna maduka
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] chaaaaa
 
ngoja niongee na mkuu hiyo pesa yako tukanywee chai kesho asubuhi asanteh kwa kutuchangia
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…