msaada wana jamvi


I

Izzo G

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
417
Likes
6
Points
35
I

Izzo G

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
417 6 35
habari za majukumu wana jamvi kiukweli nina tatizo hapa naombeni msaada wenu. kila nikiwasha laptop yang ina nambia activate window sasa sijui pakuanzia maana kuna muda nilijaribu kuna stage ikanambia enter your product keys na hata hizo keys zenyewe sijui ntazipata wapi ? kwa hyo wadau naombeni mnipe maelezo ya nini cha kufanya kutatua tatzo: window ninayo tumia ni window 7 ultmate
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
habari za majukumu wana jamvi kiukweli nina tatizo hapa naombeni msaada wenu. kila nikiwasha laptop yang ina nambia activate window sasa sijui pakuanzia maana kuna muda nilijaribu kuna stage ikanambia enter your product keys na hata hizo keys zenyewe sijui ntazipata wapi ? kwa hyo wadau naombeni mnipe maelezo ya nini cha kufanya kutatua tatzo: window ninayo tumia ni window 7 ultmate
nenda torrent kadownload loader za kuactivatia hiyo w7 yako..
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240