Msaada wana jamvi nimeibiwa simu.

Chukua imei namba ambazo zipo katika box la simu uliyonunulia then kareport police wape na hizo number waachie watatafuta simu yako na utaipata
 
Chukua imei namba ambazo zipo katika box la simu uliyonunulia then kareport police wape na hizo number waachie watatafuta simu yako na utaipata
Tatizo Huko lazima uwape somethingsomething.....utajikuta unatoka hela mpaka unachoka mwenyewe una Salimu Amri

Ova
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]
 
Kama una imei yake utaipata nenda police watakupa njia ya kuipata.
 
Kama una imei yake utaipata nenda police watakupa njia ya kuipata.
Huko police mkuu ni shida, wanataka hela badala ya kufanya kazi. Lugola inabidi aende huko tutamsaidia namba za hawa jamaa police wezi na wala rushwa.
 
Huko police mkuu ni shida, wanataka hela badala ya kufanya kazi. Lugola inabidi aende huko tutamsaidia namba za hawa jamaa police wezi na wala rushwa.
Yote sababu ya maslai duni, wangeboreshewa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…