Msaada wakuu

emmadizzo

JF-Expert Member
Jan 17, 2017
849
1,000
Natafuta nyimbo za wachuja nafaka ili ni kundi lilikuwa na vichwa vi tatu juma nature,dollo na kr mulla.

Hasa kunangoma mle kama dingi umechemsha na yaleo kali..natamani sana nizipate.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom