Msaada wakuu: Watoto wawili mapacha lakini mmoja baba kamkataa

Msaada wakuu: Watoto wawili mapacha lakini mmoja baba kamkataa

Inawezekana. Kuna kitu kwa kiingereza kinaitwa "HETEROPATERNAL SUPER FECUNDATION" inatokea kama amebeba Fraternal Twins, na wakati wa kugongana aligongana na baba yako na baada ya muda siku hiyo hiyo au kesho yake akagongana na mwanaume mwingine.
 
Hicho kitu kipo na kinawwzekana na pia kinaelezeka kitaalamu. Pitieni kitu kinaitwa SUPER FECUNDATION
 
nafikiri ifike wakati tuwe na huruma has a kwa watoto! tukubali na ikiwezekana turudi nyuma kuwa kitanda hakizai haramu! tuanze kukubali kuwa kuna watoto wa kuzaa na kuwalea tuleee wote. kuna watu wengi tu mnaishi kwenye familia kwa kuvumiliwa hivyo tukubali tu.
hivi tunategemea mini tulipokubali haki sawa! Haya ndio matokeo yake nao wamechoka kulea watoto wa wanawake wengine hivyo wanataka tulee wa wanaume wengine
japo kwa tukio hilj sio kweli bana anahitaji ushwishi tu
 
Inawezekana kama mke wake alikuwa mchepukaji na ikatokea superfetation au superfecundation yakawa mapacha ambao ya baba wawili tofauti
 
yawezekana labda m1 alibadilishwa..au mama kachepuka afu uyo ambae hajamkataa wenda kafanana na mama..afu na baba pia. maana watu wakipendana sana hufanana
 
Back
Top Bottom