'Msaada Wakuu:Black screen kwenye PC nikiiwasha solution please'


NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
2,539
Likes
519
Points
280
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
2,539 519 280
'salaam salaam wakuu..................natumai mu-wazima kabisa,nna tatizo limejitokeza kwenye PC yangu nikiiwasha tu inaonesha "BLACK SCREEN" then after few seconds ina-display msg inayosema "Auto Adjust In Progress" then inakata inakuja "BLACK SCREEN" nikajaribu kubadili monitor kwenye machine nyingine lakini hivyo hivyo tu ila sijachukua monitor nyingine kuweka kwenye machine yangu lakini kama ingekuwa tatizo ni machine nilivyoweka monitor kwenye machine nyingine ingewaka lakini monitor haikuwaka kwenye machine nyingine sasa sjajua tatizo ni hiyo monitor au laa wakuu yani hai-display chochote wala,msaada wakuu'
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
Kama hata baada ya kuihamisha monitor kwenda machine nyingine na bado haiku-display chochote, basi tatizo lipo kwenye hiyo monitor, huenda cables zake zime-loose. Muite fundi aliyekaribu nawe.
 
G

gmabumbe

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
344
Likes
8
Points
35
G

gmabumbe

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
344 8 35
Tatizo linaweza kuwa VGA card on board. jaribu kuweka VGA PCI CARD inaweza kukubali. au nichek 0716-844978
 
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
2,539
Likes
519
Points
280
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
2,539 519 280
Tatizo linaweza kuwa VGA card on board. jaribu kuweka VGA PCI CARD inaweza kukubali. au nichek 0716-844978
'ooh okay,ngoja nijaribu ku-check iyo kitu then ntakujulisha kiongozi thanx in advance'
 
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
2,539
Likes
519
Points
280
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
2,539 519 280
Kama hata baada ya kuihamisha monitor kwenda machine nyingine na bado haiku-display chochote, basi tatizo lipo kwenye hiyo monitor, huenda cables zake zime-loose. Muite fundi aliyekaribu nawe.
'cable zake zipo vizuri tu mkuu na ndo mana kuna kipindi inawaka na rangi inaonesha kidogo kisha inakata inarudi black tu inaandika "Auto Adjust In Progress" sasa nafkiri kama cable zingekuwa loose nadhani isingewaka hata kidogo na kuonesha chochote nafkiri mkuu'
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
'cable zake zipo vizuri tu mkuu na ndo mana kuna kipindi inawaka na rangi inaonesha kidogo kisha inakata inarudi black tu inaandika "Auto Adjust In Progress" sasa nafkiri kama cable zingekuwa loose nadhani isingewaka hata kidogo na kuonesha chochote nafkiri mkuu'
Jaribu kutumia hiyo pc monitor nyingine tofauti na hiyo, kama itawaka basi tatizo linaweza kuwa kwenye machine na urudi unijulishe.
 
chebi

chebi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
1,700
Likes
275
Points
180
chebi

chebi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
1,700 275 180
Toa betri katika motherboard kaa kama dakika 5 halafu rejesha halafu unmbie
 
chebi

chebi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
1,700
Likes
275
Points
180
chebi

chebi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
1,700 275 180
Kama haijakubali hebu angalia ktk mashine yako ina VGA card ngapi kuna île original iliyowekwa direct na wakati utakuta nyengine external imeweka (VGA card) kama ipo hiyo ichomoe na utumie hiyo iliyo direct halafu unipe jibu hilo tatizo lishawahu kunutokea na nikafanikiwa
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,767