Msaada wako please! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wako please!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Nyalotsi, Dec 8, 2011.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,981
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu anataka kuongeza jina ambalo halipo kwenye vyeti vyake vya shule. Hii anataka kuifanya kwenye ajira baada ya kugundua kuna mtu wako idara moja na majina yao ni yale yale.Ana birth certificate aliyoichukua kama miaka kumi iliyopita.inawezekana? Afate hatua zipi?
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,853
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Aende kwa lawyer,atapata msaada wa kuongeza jina kisheria.inaruhusiwa akuna pingamizi
     
Loading...