johnian
New Member
- Dec 13, 2019
- 1
- 1
Habari za mapambano wadau
Mimi ni mjasiliamali nina cleaning solution ambayo nategemea kuifanya kua kampuni mdogo mdogo. Nilinunua wet vacum cleaner ya total na ikaja na accesories zake kwa bahati mbaya kuna baadhi ya accesories kwa ajili ya sofa cleaning sikuzipata
Tafadhari mwenye kujua wap naweza pata au muuzaji plz
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi ni mjasiliamali nina cleaning solution ambayo nategemea kuifanya kua kampuni mdogo mdogo. Nilinunua wet vacum cleaner ya total na ikaja na accesories zake kwa bahati mbaya kuna baadhi ya accesories kwa ajili ya sofa cleaning sikuzipata
Tafadhari mwenye kujua wap naweza pata au muuzaji plz
Sent using Jamii Forums mobile app