Msaada wa ushauri

BradFord93

JF-Expert Member
Oct 11, 2017
753
1,000
Nilikuwa nadate na mdada flan....kwakweli maisha ndo kwanza nmeanza....lakini katika mazingira ya ajabu akanitegeshea mimba.

Nami nkampa ukweli kuwa sipo tyari kuwa mzazi na pia majukum hayo kwakweli siyawezi kwa mda huu.

Tukakubaliana itolewe....nkamtumia pesa...akaenda kwa dokta(kwa maelezo yake)...akanitumia text kuwa tyr ameshatoa...!!

Kukatokea kutoelewana baadae nkamkaushia....kisha nikatongoza mdada mwngne....sasa yule wa zman kajua...kamtishia yule mdada kuwa aachane na mimi....yule mdada mpya akakataa.

Sasa hivi yule girl wa zman ananambia kuwa ana mimba yngu....ile alonambia kuwa ameitoa...!!

Simuelewi...naomben msaada wa mawazo maana kwakweli kanivuruga.
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
16,927
2,000
Huyo wa pili nae tia mimba ili huyo wa kwanza aamue mwenyewe kukaa pembeni.
Shenzi kabisa unafanya upuuzi wako unakuja kutusumbua hapa?
Mbona wakati unarekebisha hukuja kuomba ushauri. BradFord93,
 

vanmedy

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
2,441
2,000
Nilikuwa nadate na mdada flan....kwakweli maisha ndo kwanza nmeanza....lakini katika mazingira ya ajabu akanitegeshea mimba.

Nami nkampa ukweli kuwa sipo tyari kuwa mzazi na pia majukum hayo kwakweli siyawezi kwa mda huu.

Tukakubaliana itolewe....nkamtumia pesa...akaenda kwa dokta(kwa maelezo yake)...akanitumia text kuwa tyr ameshatoa...!!

Kukatokea kutoelewana baadae nkamkaushia....kisha nikatongoza mdada mwngne....sasa yule wa zman kajua...kamtishia yule mdada kuwa aachane na mimi....yule mdada mpya akakataa.

Sasa hivi yule girl wa zman ananambia kuwa ana mimba yngu....ile alonambia kuwa ameitoa...!!

Simuelewi...naomben msaada wa mawazo maana kwakweli kanivuruga.
Ukiletewa mimba unajiona mtoto eti unaanza maisha, ila kwenye kutafuna papuchi unajiona mkongwe unabadilisha wanawake tuu... *%$#** wee
 

The Initiator huru

JF-Expert Member
Dec 4, 2017
994
1,000
Nilikuwa nadate na mdada flan....kwakweli maisha ndo kwanza nmeanza....lakini katika mazingira ya ajabu akanitegeshea mimba.

Nami nkampa ukweli kuwa sipo tyari kuwa mzazi na pia majukum hayo kwakweli siyawezi kwa mda huu.

Tukakubaliana itolewe....nkamtumia pesa...akaenda kwa dokta(kwa maelezo yake)...akanitumia text kuwa tyr ameshatoa...!!

Kukatokea kutoelewana baadae nkamkaushia....kisha nikatongoza mdada mwngne....sasa yule wa zman kajua...kamtishia yule mdada kuwa aachane na mimi....yule mdada mpya akakataa.

Sasa hivi yule girl wa zman ananambia kuwa ana mimba yngu....ile alonambia kuwa ameitoa...!!

Simuelewi...naomben msaada wa mawazo maana kwakweli kanivuruga.
unataka ushauriwe nn??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom