Msaada wa namna ya kuuza Bitcoin (Localbitcoins.com)

Msaada wa namna ya kuuza Bitcoin (Localbitcoins.com)

AVO28

Senior Member
Joined
Jan 4, 2018
Posts
140
Reaction score
240
Kama kichwa cha habari kinavyosema, naomba muongozo wa namna ya kuuza bitcoin zangu kule local bitcoins na kuepuka kutapeliwa, kwa waliowah kuuza bitcoins zao kule naomba kujua hatua kwa hatua za kuuza kwa usalama zaidi na kuepuka matapeli.
 
Unazo kiasi gani boss mimi naweza kununua
 
ok so sio safe kuuza online? na vipi wale wanao uza kupitia mitandao kama huo wa localbitcoins.com wanauzaje bila kuonana?
Ile uweze kupewa permision ya Kuuza Lazima uwe na capital fulani ivi na pia hao jamaa waverify kwa ID, Mabuyer wakubwa wana aminika mkuu unaweza kuchat nae kabla hujamuuzia wale unawaona kwa list ya wauzaji na wanunuzi Tayari wana mtaji.mikubwa kidogo na wako verified
 
Localbitcoins nahisi wanatumia Escrow system so kuibiwa ni ngumu kidogo......tengeneza account localbitcoin then Fanya deposit ya coins zako kisha angalia buyer mwenye feedback nzuri na bei nzuri kisha muuzie......Mimi natumia reminato.com wako poa sana hakuna wizi
 
Ile uweze kupewa permision ya Kuuza Lazima uwe na capital fulani ivi na pia hao jamaa waverify kwa ID, Mabuyer wakubwa wana aminika mkuu unaweza kuchat nae kabla hujamuuzia wale unawaona kwa list ya wauzaji na wanunuzi Tayari wana mtaji.mikubwa kidogo na wako verified
kuhusu verification tayari nilisha kua verified kwa ID mkuu, ila was was wangu ulikua ni kwamba zile hatua za kuuza sizifahamu so ndo maana nkataka mtu ambae alishawah kuuza kule anipe hatua za kuepuka matapeli ili hata nikianza kucha na buyer nakua tayari nafamu jinsi ya kufanya
 
Localbitcoins nahisi wanatumia Escrow system so kuibiwa ni ngumu kidogo......tengeneza account localbitcoin then Fanya deposit ya coins zako kisha angalia buyer mwenye feedback nzuri na bei nzuri kisha muuzie......Mimi natumia reminato.com wako poa sana hakuna wizi
Boss kuna njia yotote unatumia kuwin izo coin out of deposit nakusubiri zipande mana dah kuna Watu wameniandama sana nahsi.kama ni scamers nawapima tu
 
Localbitcoins nahisi wanatumia Escrow system so kuibiwa ni ngumu kidogo......tengeneza account localbitcoin then Fanya deposit ya coins zako kisha angalia buyer mwenye feedback nzuri na bei nzuri kisha muuzie......Mimi natumia reminato.com wako poa sana hakuna wizi
shukran mkuu na acc tayari nnayo na iko verified ngoja nitazame mwenye feedback nzuri
 
Msaada wa kuuza na kununua hizi coin Changa kama mintcoin....
Trusted site ni zipi nataka niwekeza kama 100k nizihold kwa 5yrs
 
Back
Top Bottom