Msaada wa movie:


B

BRAND

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
277
Likes
108
Points
60
B

BRAND

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
277 108 60
Wadau ninashida na hii movie inaitwa deep blue sea ndani yupo morgan freemam,ll cool j na wengine nimewasahau ni kali sana niliwahi kuiona mara moja kwenye steshen moja ya tv,natamani kuiona tena nikiwa nimetulia ni movie kali sana inayo onyesha wanasayansi wanaofuga papa na kuwafanyia utafiti lakini baadae kunakitu wanakosea na kuanza kupatwa na matatizo,please nipo serious nimeiona kama miaka minne iliyopita nataka kujua nitaipata wapi
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416