msaada wa mawazo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa mawazo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mzabzab, Apr 8, 2012.

  1. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    kuna demu mmoja ambaye tumefahamiana kwa muda sasa na tangu mwanzoni alikuwa anajua kuwa mie namtamani....nikamueleza na yeye aksema kuwa asante kwa ukweli wako lakini sipo tayari kuwa frend with benefits.
    sasa umepita mwaka na zaidi anaanza kuniambia vipi bado wanitamani tuu...nikamwambia mie nakutamani bado ila mie sitaki seeious relation....chakushangaza kasema well we can talk abt it. je wanajf nile mzigo ama huyu dada anampango wakunibana huko mbeleni ili niwe nae na sio kuwa frends with benefits tuu??
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama tunaweza ku-predict future yako. Huenda nae anataka kukutumia tu, angalia wewe usije ukaishia kumganda. Umeangalia movie 'being played'? Usithubutu kukutwa!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Anaukimwi huyo sasa, be careful
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ebu tafuta mwenye muelekeo na msimamo,huyo utakula kukolea kwake mara unakuja kumkuta na mwenzio ngumi zinaanza,
    achana nae unao uwezo wakumpata mwengine yeye asikufanye wewe jamvi la wageni.....
     
Loading...