Msaada wa Mawazo unahitajika JUKWAA la SIASA


babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,698
Points
2,000
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,698 2,000
Heshima kwenu wanajukwaa tunaomba mawazo yenu kwa wapenda nchi hii muongeze nguvu kwenye jukwaa letu la SIASA maana mpambano umekuwa mtamu kwa magwiji wa siasa. Vita ni kati ya Dr. Slaa Mnyika na kikosi cha ccm chini ya Nape Nnauye. Mawazo yenu ni MUHIMU. MI NKO HUKU NIPUMZIKE NTARUDI VITANI UPYA. Kweli Majukwaa yanafunga mwaka kwa hoja nzito.
 
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,156
Points
1,225
Age
32
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,156 1,225
Heshima kwenu wanajukwaa tunaomba mawazo yenu kwa wapenda nchi hii muongeze nguvu kwenye jukwaa letu la SIASA maana mpambano umekuwa mtamu kwa magwiji wa siasa. Vita ni kati ya Dr. Slaa Mnyika na kikosi cha ccm chini ya Nape Nnauye. Mawazo yenu ni MUHIMU. MI NKO HUKU NIPUMZIKE NTARUDI VITANI UPYA. Kweli Majukwaa yanafunga mwaka kwa hoja nzito.
Wee thubutu! nani anataka kuuona mwaka akiwa guatenhamo!
 
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,156
Points
1,225
Age
32
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,156 1,225
Mpenzi wangu mpya hebu sogea hapa uni kiss mwaa kama la mchana
Aisee we manoah mi sikuwezi we na mausongo yako watu hatutaki michubuko na sikukuu hii.nimesahau kwani we bikra?
 
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
1,236
Points
0
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2012
1,236 0
poleni sana ila sisi akili zetu hazitaki bughudha wala tafrani
 

Forum statistics

Threads 1,285,183
Members 494,498
Posts 30,852,915
Top