Msaada wa mawazo tafadhali.

Gavanor

Member
Oct 15, 2011
60
0
Nina mdogo wangu alimaliza form 6 mwaka jana katika moja ya shule zinazomilikiwa na serikali hapa nchini,lakini cha kushangaza akapewa mkopo 0%,kutokana na uwezo wa familia yetu kuwa mdogo,tulimshauri asiende chuo asubiri hadi mwaka huu ndio aende,cha kushangaza tena mwaka huu wamemtupa kwenye group ya previous loanees na wakati dogo hajawah hata kulamba sent ya bodi!nisaidieni nin cha kufanya kumsaidia huyu ndugu yangu ili angalau nae aweze fikiriwa kwenye hiyo mikopo.asanten
 

Nyaluhusa87

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
1,302
1,500
ulipofikia ni pagumu ila anaweza kufanikisha angalau akapata anather grade,Aende bodi ya mikopo(makao makuu tirdo,msasani Dar) na akaonane na mkurugenzi direct,najua watamsumbua ila afight ackate tamaa,amueleze huyo mkurugenzi shida yake na kama anavithibitisho ampe.naimani atafanikiwa kwani mi ninarafiki yangu alifanya hivyo akafanikiwa kuongezewa grade.lakini itachukuwa muda kidogo ili afanikiwe ila ackate tamaa
 

Gavanor

Member
Oct 15, 2011
60
0
ulipofikia ni pagumu ila anaweza kufanikisha angalau akapata anather grade,Aende bodi ya mikopo(makao makuu tirdo,msasani Dar) na akaonane na mkurugenzi direct,najua watamsumbua ila afight ackate tamaa,amueleze huyo mkurugenzi shida yake na kama anavithibitisho ampe.naimani atafanikiwa kwani mi ninarafiki yangu alifanya hivyo akafanikiwa kuongezewa grade.lakini itachukuwa muda kidogo ili afanikiwe ila ackate tamaa

asante kwa msaada wa mawazo yako mkuu.
 

Pawaga

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
1,327
2,000
Nina mdogo wangu alimaliza form 6 mwaka jana katika moja ya shule zinazomilikiwa na serikali hapa nchini,lakini cha kushangaza akapewa mkopo 0%,kutokana na uwezo wa familia yetu kuwa mdogo,tulimshauri asiende chuo asubiri hadi mwaka huu ndio aende,cha kushangaza tena mwaka huu wamemtupa kwenye group ya previous loanees na wakati dogo hajawah hata kulamba sent ya bodi!nisaidieni nin cha kufanya kumsaidia huyu ndugu yangu ili angalau nae aweze fikiriwa kwenye hiyo mikopo.asanten[/QUkuna form za appeal,ajaze hzo na zisainiwe na dean of student wa chuo alichopangiwa then aunganishe na evidence za kuonyesha hana uwezo kbs hlf AZIPELEKE MWENYEWE bodi(asiache eti chuo ki2me) aonane na m2 wa kitengo cha APPEAL amweleze ukweli atamsaidia tu. Mi ni mmoja wa wahanga wa hilo tatizo nlipewa 40 percent but nlifight wakanipa 100 na nmesoma mpaka nmemaliza
 

Gavanor

Member
Oct 15, 2011
60
0
Nina mdogo wangu alimaliza form 6 mwaka jana katika moja ya shule zinazomilikiwa na serikali hapa nchini,lakini cha kushangaza akapewa mkopo 0%,kutokana na uwezo wa familia yetu kuwa mdogo,tulimshauri asiende chuo asubiri hadi mwaka huu ndio aende,cha kushangaza tena mwaka huu wamemtupa kwenye group ya previous loanees na wakati dogo hajawah hata kulamba sent ya bodi!nisaidieni nin cha kufanya kumsaidia huyu ndugu yangu ili angalau nae aweze fikiriwa kwenye hiyo mikopo.asanten[/QUkuna form za appeal,ajaze hzo na zisainiwe na dean of student wa chuo alichopangiwa then aunganishe na evidence za kuonyesha hana uwezo kbs hlf AZIPELEKE MWENYEWE bodi(asiache eti chuo ki2me) aonane na m2 wa kitengo cha APPEAL amweleze ukweli atamsaidia tu. Mi ni mmoja wa wahanga wa hilo tatizo nlipewa 40 percent but nlifight wakanipa 100 na nmesoma mpaka nmemaliza

mkuu,kitu chenye utata hapa ni inakuaje kwamba,dogo alvoona kapgwa 0% hakukanyaga hata huko chuon{muccobs}sasa mwaka huu kaaply upya chuo kapata IAA lakini mkopo anaambiwa ni previous loanees wkt hajawah kudaka hata sent ya hao heslb.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,516
2,000
mkuu,nimefuatlia sana post zako,nimeona wewe sio mtu mzuri..usipende kukatisha wenzako tamaa kiasi hiki..usijione kwamba wewe umeisha yapatia maisha kivile.

kumbe unatamani nikueleze uongo!, samahani kwa kukueleza ukweli!!.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom