Msaada wa mawazo tafadhali wana jf. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo tafadhali wana jf.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by gillard, May 4, 2011.

  1. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Habari zenu wana JF,tafadhali ndugu zangu naombeni msaada wa mawazo kwa ajili ya mdogo wangu ambaye amemaliza kidato cha sita mwaka huu kwa bahati mbaya matokeo yake si mazuri,amepata div.III ya point 13 matokeo yake ni kama yafuatayo:-
    G/STUDIES-F,HISTORY-E,GEOGRAPHY-D,DIVINITY-F,BAM-F,ECONOMICS-D

    naomba ushauri wenu,je inawezekana akapata udahili katika vyuo vya serikali?
    pia kuna uwezekano wa yeye kupata mkopo kutoka bodi ya mikopo ya wanafunzi wa elimu ya juu?
    nashukuru sana,karibuni
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 552
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vigumu kupata nafasi au mkopo. Lakini vema ajaribu kuapply, mambo ya bongo sometimes zali tu. Pia sio mbaya akiapply diploma level ktk fani apendayo. Au km yupo tayari kwa msuli mkali, a resit. in short awe na multiple options kuepuka kupoteza muda bure.
     
  3. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    nashukuru kwa mawazo yako.

     
  4. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    unaprinciple pass kwenye combination yako kwa hiyo usiogope sana uwezo wakupata chuo unaona . Sema la kama una principle pass ya basic maths o level itakuwa nzuri sana hasa ukitaka kuomba kozi za biashara na uchumi . Nakushauri uapply vyuo kama udom kuna kozi nyingi sana ambazo kwa matokeo yako unaweza pass pia ardhi university (aru). Kuhusu suala la mkopo litagemea na vigezo vingi nasikia sasa wamebadilisha mfumo .ila baadhi ya vigezo walivyokuwa wanatumia zamani wanaangalia education background (shule ya serikali au private st) kitu kingine hali yako ya kifamilia .
     
  5. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    ubarikiwe nashukuru sana kwa mawazo yako,tutaangalia kila njia ambayo tunaona ni rahisi.
     
  6. Mwalimu Mkuu

    Mwalimu Mkuu Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    kwa sasa uwezekano ni mkubwa mno wa kupata chuo kupitia TCU (central admission system CAS). mwambie apply tu hasa kozi za education, atapata admission na mkopo pia. kwa sasa kupitia TCU analazimika kuchagua vyuo visivyopungua nane na visizidi 12. hivyo uwezekano ni mkubwa maana hata mwaka jana wapo wengi waliochukuliwa tena wakiwa na ufaulu mdogo zaidi ya huo! KILA LA HERI!
     
  7. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Nashukuru,mwalimu mkuu kwa ushauri wako
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,854
    Likes Received: 3,125
    Trophy Points: 280
    BA in/with Education atapata
     
  9. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Shukrani kwa mawazo yako.
     
Loading...