Msaada wa mawazo juu ya wabunge hawa wawili

RECEIPT

JF-Expert Member
Nov 6, 2013
282
250
Katika kupitia rasimu ya pili ya Katiba, nimeona kipengele kinachosema kila jimbo litakuwa na Wabunge wawili, yaani Me na Ke.

Hili jambo lipo sura ya tisa, (b) 3. Hili limekaaje kwa wenye Mawazo mapana?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom