Tape measure
JF-Expert Member
- Nov 26, 2015
- 1,990
- 3,700
Jose chameleone alishaimba raha ya mechi ni baotatizo lilikua ni joto aisee nahisi,,,,yaan nimefunga dakika kama ya 40 hv huku nikiwa na majasho kibao
Jose chameleone alishaimba raha ya mechi ni baotatizo lilikua ni joto aisee nahisi,,,,yaan nimefunga dakika kama ya 40 hv huku nikiwa na majasho kibao
Alikuwa chameleone kwel mkuu..!!?????Jose chameleone alishaimba raha ya mechi ni bao
iko mkono wa kushoto kama unaenda bagamoyo au
aiseee umenichekesha sanaSehemu nzuri kwa Mtoto ni Jangwani beach, kuna maeneo mazuri ya kucheza na kuswim!! Atakutana na Watoto wenzake wengiii
hii viva hotel iko barabarani au unaingia ndani ndani,,nataka iliyojificha kidogo
Sio Jose Chameleon bali ni Kaka manJose chameleone alishaimba raha ya mechi ni bao