daaah hiyo hainifaihaipo mafichoni mkuu..ni barabara kuu kabisa
daaah hiyo hainifaihaipo mafichoni mkuu..ni barabara kuu kabisa
Kwani huyo binti unaenda kumuua? Kama ni mwanafunzi jua kuna miaka 30 jeladaaah hiyo hainifai
Kwani wageni kufichama ni mbaya?😀😀Wageni uwapeleke palipojificha tena?
wakuu fresh nimepata moja maeneo ya hap goigi afu unaingia kwa ndani hivi mkono wa kulia kama unaenda bagamoyo..ndo niko na mtoto ameshaanza kuvua nguo. thanks wakuu
aise,,safi sana hyo havanna lodge ni km sh ngp maaana hata na mimi wikiend hii kuna mtoto nataka nimpeleke mitaa hiyo maana yeye anakaa sinza so anataka lodge mbal na sinza
dah wakuu nimemaliza ila kiukweli demu alikua hayuko fiti sana halafu chumba kilikua na joto na umeme ulikua na matatizo ikapelekea mimi kufunga baada ya muda kama wa lisaa nzima . Hivyo nimemuonea sana huruma mtoto...hii gesti sio kabisa full jotoAsivue nguo mwenyewe ,muandae kwanza vizuuri ....akishakolea ,nguo zinatokaga zenyewe mkuu.......
mimi ni mtu mwingine...natafuta lodge iliyojificha ambayo inakua mtu unaeza ukaingia na mchepuko na asionekane na watu wengi
hii viva hotel iko barabarani au unaingia ndani ndani,,nataka iliyojificha kidogo
Bei gani kwa usiku mmoja?
usionekane na watu wengine kivipi kwani haow wahudumu hawatakuona? labda utafute lodge ambayo haina wahudumu sas sijui ipo dunia gani?
Hakuna mafolen mkuu, kitu kama upo barabara za mkoani, on weekend nahisi ntakuwa huko, nicheki tuokay,,yap niko na usafirii,,vp hamna foleni huko
daah aisee..asante sana...ila itabdi niende wakati mwingine..thanks mkuu mi ndo nataka kama hizoooPale interchick kuna kinjia kinaingia ndani, sofea kama mita 50 kata kulia, sogea geti la jeusi piga honi au gonga, opposite na wanapofyetua matofali, bei ni 25 - 35, panaitwa silver lodge...hapo ukifumaniwa jua ulikuwa ni mtego umewekewa, hamna bango wala kibao cha kuonyesh ni lodge kama unaingia nyumbani kwako vile
Kweli wewe una degree na masters ya iyo kitu iliyojifichano, sifa za lodge ambayo huonekani na watu wengi ni ile ambayo, kwanza haina parking kubwa ya magari, pili reception yake ni ndogo na ambayo haina sehemu ya watu kupumzikia hapa namaanisha kwamba reception inakua only na chumba cha mhudumu. Tatu, inakua mtaa ambao magari mengi hayapiti yaani kwa kizungu off road vilevile inakua ni nzuri zaidi ikiwa ipo katika mtaa ambao hautoki yaan mtaa ambao mwisho kuna nyumba za watu hivyo katika mtaa huo magari hayapiti piti.
iko mkono wa kushoto kama unaenda bagamoyo auPale interchick kuna kinjia kinaingia ndani, sofea kama mita 50 kata kulia, sogea geti la jeusi piga honi au gonga, opposite na wanapofyetua matofali, bei ni 25 - 35, panaitwa silver lodge...hapo ukifumaniwa jua ulikuwa ni mtego umewekewa, hamna bango wala kibao cha kuonyesh ni lodge kama unaingia nyumbani kwako vile
poa poa mkuuHakuna mafolen mkuu, kitu kama upo barabara za mkoani, on weekend nahisi ntakuwa huko, nicheki tu
Mkuu umekumbuka kumwambia hayuko fit angalau mechi ijayo ajifue zaididah wakuu nimemaliza ila kiukweli demu alikua hayuko fiti sana halafu chumba kilikua na joto na umeme ulikua na matatizo ikapelekea mimi kufunga baada ya muda kama wa lisaa nzima . Hivyo nimemuonea sana huruma mtoto...hii gesti sio kabisa full joto
tatizo lilikua ni joto aisee nahisi,,,,yaan nimefunga dakika kama ya 40 hv huku nikiwa na majasho kibaoMkuu umekumbuka kumwambia hayuko fit angalau mechi ijayo ajifue zaidi