Pitia hii link, Help! Which hotel is best? utaziona nyingi, ila inaonekana hii Viva Vila ni nzuri sana maana mpaka sasa vyumba vyote viko booked.Bei gani kwa usiku mmoja?
mtoto anakaa sinza ndo maaa nataka niende ya mbali kidogo na sinzaNenda nice, mlimani city! Ipo kwa ndani kidogo bei ya kawaida tu!
vipi zimejificha fichamkuu jirani zangu hao..ni pazuri sana nilishawahi peleka wageni wangu
thanks mkuuPitia hii link, Help! Which hotel is best? utaziona nyingi, ila inaonekana hii Viva Vila ni nzuri sana maana mpaka sasa vyumba vyote viko booked.
aisee safi aisee maana wanaonyesha hadi na vitanda vilivyo nimevipenda ni vitanda virefu vinafaa sana kwa stail mbalimbali...thnks sana ngoja ni book asa hvPitia hii link, Help! Which hotel is best? utaziona nyingi, ila inaonekana hii Viva Vila ni nzuri sana maana mpaka sasa vyumba vyote viko booked.
africana kwa wapi...mi niko huku karibia na hizi massage parlour za hapa africanawalete kwangu naishi alone nipo jirani na africana
usionekane na watu wengine kivipi kwani haow wahudumu hawatakuona? labda utafute lodge ambayo haina wahudumu sas sijui ipo dunia gani?mimi ni mtu mwingine...natafuta lodge iliyojificha ambayo inakua mtu unaeza ukaingia na mchepuko na asionekane na watu wengi
no, sifa za lodge ambayo huonekani na watu wengi ni ile ambayo, kwanza haina parking kubwa ya magari, pili reception yake ni ndogo na ambayo haina sehemu ya watu kupumzikia hapa namaanisha kwamba reception inakua only na chumba cha mhudumu. Tatu, inakua mtaa ambao magari mengi hayapiti yaani kwa kizungu off road vilevile inakua ni nzuri zaidi ikiwa ipo katika mtaa ambao hautoki yaan mtaa ambao mwisho kuna nyumba za watu hivyo katika mtaa huo magari hayapiti piti.usionekane na watu wengine kivipi kwani haow wahudumu hawatakuona? labda utafute lodge ambayo haina wahudumu sas sijui ipo dunia gani?
Chumba kizuri ila mtandikaji mmmhViva Vila Hotel - Mbezi Africana, uliza madereva taxi, bodaboda utafikishwa bila taabu
![]()
Viva villa pamechoka sana, lodge ya mwaka 2008 mpaka leo hawajafanya marekebisho!!! Labda kama ni unapumzika kiaina tu, Havana ni pazuri au nenda SHYNOVOBei gani kwa usiku mmoja?
mkuu hiyo shynovo imejificha kidogo yaan namaanisha ipo ndani ndaniViva villa pamechoka sana, lodge ya mwaka 2008 mpaka leo hawajafanya marekebisho!!! Labda kama ni unapumzika kiaina tu, Havana ni pazuri au nenda SHYNOVO
yap man aisee..yaan hapa mtoto anani text kila wakati..mtoto anakaa sinza asa lodge ya mbali kidogoUnahitaji kuchepuka nin mkuu..
Vuka nae maji, kama uko na usafiri poa zaid, kigamboni kuna chaka mija hatariyap man aisee..yaan hapa mtoto anani text kila wakati..mtoto anakaa sinza asa lodge ya mbali kidogo
haipo mafichoni mkuu..ni barabara kuu kabisavipi zimejificha ficha
okay,,yap niko na usafirii,,vp hamna foleni hukoVuka nae maji, kama uko na usafiri poa zaid, kigamboni kuna chaka mija hatari