Msaada wa kuzuia virus kwenye memory card

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Jul 14, 2018
339
225
Ninamemory card yangu ya sandisk ya 64Gb tatzo lake kubwa ni virusi yaan unaweza kuingiza vitu vyako lakini ukakutaa baada ya miezi miwili au 3.

Unakuta baadhi ya nyimbo zina goma goma naombeni msaada kama wakuzui wadudu wasiingie kwenye memory card yangu kama ina wezekana. Sina kawaida ya kurushiwa na mtu nyimbo huwa na download mwenyewe online
 

ymollel

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
2,690
2,000
Inawezekana kabisa memory card hiyo ni feki. Hizi memory za GB kubwa kubwa ni counterfeit sana. Kama ungekuwa na lile kasha lake ulilonunulia ungeweza angalau kupata idea kama ni feki au OG kwa kuGoogle ile Barcode yake.

Ni vigumu sana nyimbo kuCorrupt wakati huna tabia ya kuchomeka sd au simu yako kwenye computer tofauti tofauti.
 

pancho boy

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
5,474
2,000
Nikajua ina corona ioshe na maji safi tiririka ..

BTW tafuta memory za transcend utakuja nipa mrejesho
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom