Habar wana jamii wenzangu naomba mwenye utaalamu wa kunisaidia kuwa na watsaap application za watsaap mbili ndani ya simu moja....napenda kuwatakia eid Mubarak
ok unaweza kutumia hata kama ukitaka ziwe 6 ok sasa ya kwanza download play store ambayo ni original na ya pili bonyeza hii link GBWA v5.70-2.17.146 @atnfas_hoak.apk
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.