Msaada wa kutoka kwenye TIGO BIMA, wanakula pesa tuuuu


Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
wakuu habar, naomba mnisaidie jinsi ya kutoka kwenye hii huduma ya tigobima, sim card yangu aliexpire nikaenda kurenew nikakuta wameniwekea sijui huduma hii ya tigobima nakatwa sh elf 3 na wakat mapaka buku jero kila mwez, nimekwenda tigo sana kuomba wanitoe kwani sioni umhimu wake kwangu naambiwa nenda tumeshatoa hikifika mwisho wa mwez nakatwa sasa nimechoka nimetuka, kukasilika sana n.k lakin sitolewi kwenye huduma hii, MSAADA WAKUTOKA PLS
 
S

Shackshake

Senior Member
Joined
May 27, 2013
Messages
187
Likes
5
Points
0
Age
38
S

Shackshake

Senior Member
Joined May 27, 2013
187 5 0
Unakatwaaaaaeeeeh oooh una enjoy eeeeeh we ni Demu au men
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Unaishi wapi? wapigie huduma kwa wateja zaidi na zaidi wakati mwingine wadada wa customer care ni mamburula sana ila ukibahatika kukutana na mkaka atakusaidia kwa hakika, jaribu pia kupitia page yao ya facebook na uandike vya kutosha hapo watakuja kukujibu tu.
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
Unakatwaaaaaeeeeh oooh una enjoy eeeeeh we ni Demu au men
ficha upumbavu wako mshenz mkubwa wewe na yaya mma yako. Kuwa na busara sio kila kitu ni utani tuu
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
Unaishi wapi? wapigie huduma kwa wateja zaidi na zaidi wakati mwingine wadada wa customer care ni mamburula sana ila ukibahatika kukutana na mkaka atakusaidia kwa hakika, jaribu pia kupitia page yao ya facebook na uandike vya kutosha hapo watakuja kukujibu tu.
asante mkuu ngoja nijaribu nione
 
N

Nebuchadnezzar

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
212
Likes
3
Points
35
Age
46
N

Nebuchadnezzar

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2013
212 3 35
Unakatwaaaaaeeeeh oooh una enjoy eeeeeh we ni Demu au men
Wewe ni matak*. Kama hauna kazi ya kufanya endelea kulala umsubiri mumeo arudi akugegede.

Basta*d.
 
T

TIGOBIMA

New Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
T

TIGOBIMA

New Member
Joined Dec 17, 2013
1 0 0
Habari,
Tafadhali jaribu kupiga simu yetu 0658444422 kwa msaada zaidi, simu hii ni BUREE.

Tigo Bima
Mlinzi wa familia yako.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,263
Likes
11,256
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,263 11,256 280
Unakatwaaaaaeeeeh oooh una enjoy eeeeeh we ni Demu au men
Dogo kama unapumuliwa usidhani kila mtu yupo hivyo,nyambafu wewe,embu nenda fb ndio saizi yako.
 

Forum statistics

Threads 1,250,597
Members 481,419
Posts 29,738,417