Kasomi
JF-Expert Member
- Sep 3, 2014
- 11,027
- 20,414
Wakuu mwenye kujua kutengeneza YouTube channel naomba anisaidie kwa maelezo ya kina jinsi ya kutengeneza maana Mimi nimejaribu kila njia nimekwama.
Au Kama kuna mtu anaweza kunitengenezea ni vyema.
Nataka kuweka vitu mbalimbali Katika channel hiyo ili kufaidisha jamii kwa ujumla.
Hivyo Kama kuna mtu anaweza hivyo adondoshe maujanja hapo
Au Kama kuna mtu anaweza kunitengenezea ni vyema.
Nataka kuweka vitu mbalimbali Katika channel hiyo ili kufaidisha jamii kwa ujumla.
Hivyo Kama kuna mtu anaweza hivyo adondoshe maujanja hapo