Msaada wa kupokea pesa kutoka benki nje ya nchi

Msaada wa kupokea pesa kutoka benki nje ya nchi

amina44

New Member
Joined
Dec 15, 2024
Posts
1
Reaction score
1
Nina rafiki yangu ambaye aliweka pesa katika Benki ya Umoja wa Afrika huko Senegal kwenye kadi yake ya ATM, anataka kunipa pesa na mimi nipo Tanzania nifanyaje
 
Nina rafiki yangu ambaye aliweka pesa katika Benki ya Umoja wa Afrika huko Senegal kwenye kadi yake ya ATM, anataka kunipa pesa na mimi nipo Tanzania nifanyaje
credit card ndio suluhisho
 
Hatuna Benki ya Umoja wa Afrika.

Hatuna pesa ambayo huwekwa kwenye kadi ya ATM.

Pia hatuna mtu akawa na pesa yuko nje ya nchi na asifahamu namna ya kutuma pesa Tanzania.

Kuwa makini.
 
Nimeangali kajiunga juzi tu ila Hilo swali lipo kimkakati hilo. Ila Kuna Uzi huku unazungumzia hayo mambo ya kuziingiza fedha kwenye mzunguko
Hatuna Benki ya Umoja wa Afrika.

Hatuna pesa ambayo huwekwa kwenye kadi ya ATM.

Pia hatuna mtu akawa na pesa yuko nje ya nchi na asifahamu namna ya kutuma pesa Tanzania.

Kuwa makini.
a
 
Sema ukweli ni rafiki yako au ni wale scammers ambao wanatafutaga watu kwa njia ya email na kuwapa details za namna hiyo?😅😅😅

Kuwa makini unaenda kulia sio muda mkuu.
 
Aminaaaaaaaaaaaa! Amina unakuwaje tena jamani, unaibiwa wewe dada hebu tulia basi
 
Back
Top Bottom