RAGNAR LOTH
JF-Expert Member
- Oct 11, 2016
- 698
- 1,613
Utaanza wewe kabla hujaleta mkeo toka kijijini kwenu , hebu niambie lini mara yako ya kwanza kupanda basi kuja Mjini?
Ndo kwanza nina mwezi tu, Ila kijasho chembamba kishawatoka.
Utaanza wewe kabla hujaleta mkeo toka kijijini kwenu , hebu niambie lini mara yako ya kwanza kupanda basi kuja Mjini?
Uliwahi kuishi Mombasa au LamuWa mboga 1 ndo mana huwa mnafeli, umeulizwa kingine unajibu vapour
Sent using Jamii Forums mobile app
Tulia wewe kwani kunamahusiano gani na kuhulizia nyimbo za zamani na utajiri wao.. Inaonyesha ulivyokuwa mjingaKweli kabisa wewe ni mtoto wa kishua mboga 7 wenzio wanawaza future ww unawaza nyimbo za miaka ya 90
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimejaribu s ana hadi youtube lakini hazipo .asante
Mwenzako mwambie mambo ya uchawi atakuambia anamakovu mengi sana...ameshaanguka sana na ungo usikuIla , muda wa kusoma usiyo ya jua unao eeh? Sasa wewe umekulia kijijini miaka ya 90 labda hata hujui kuvaa viiatu , utajuaje haya? .Kama hata kichwani kwako hakuna chochote cha burudani unacho kijua ,why nikusikilize mtu usiye na social life, je wewe starehe yako ni nini haswa, kununua malaya wa bei poa ?
Wa mboga 1 ndo mana huwa mnafeli, umeulizwa kingine unajibu vapour
Kweli kabisa hapo .
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahaa kweli hiyo kabisa , ningepaaswa kumuuliza mganga gani na weza ng'arisha nyotaMwenzako mwambie mambo ya uchawi atakuambia anamakovu mengi sana...ameshaanguka sana na ungo usiku
Sent using Jamii Forums mobile app
Google hata ukikosea zina kuletea suggestions, ila kwa hizo hakuna hata moja ,nimesha jaribu nyingi na zo zijua na nimezipata ila hizi imekua ngumu sana .Bac umekosea hizo lyrics
Kama GOOGLE haijui
Hapa unasumbua watu tu
yes nimelelewa huku mfanyakazi ana fanya hayo , vipi kuna tatizo?
niambie.Hahahaa mtoto wa kishua?
Kweli kabisa. Kila mtu apambane na hali yake, yeye hio ndo hali yake!