Mtoto wa Kishua
JF-Expert Member
- Oct 15, 2009
- 834
- 156
HAJARI ZENU WANA JAMVI?
Msaada kidogo, kuna nyimbo fulani za kipindi cha miaka 90 huko , ninazitafuta ila nime sahau majina yake, kama utaweza tambua lyrics nitakazo weka nitashukuru kama utaweza nitajia ni nyimbo gani na nani kaimba .
1 . Nadhani nyimbo inaitwa "Happiness" ,sikumbuki chochote zaidi ya line ina sema "Im looking for happiness" or " Im searching for happiness".
2. Nadhani nyimbo inaitwa "I dont want you to know " or "I dont want you to go" ,
baadhi ya mistari ina sema " oooh maybe i was a lie , or maybe i was wrong, but i need you more than ever ,so baby you v got to hold on ,I dont want you to go , baby,...cause im gonna make sure , gotta let you know ,baby , you know i love you" halafu part ina sema "Give me your mother f*cking baby"
3. Nadhani ina sema "cause we dont know what love is ,sooner or later when you come back to me baby " halafu kuna part ina sema "Do the right thing" halafu inakuja rap .
Nimetafuta sana hizi nyimbo nimeshindwa zipata kwa yoyote atakaye okoa jahazi nita mshukuru sana ,asanteni