Msaada wa kumpata gynaecologist hapa Dar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kumpata gynaecologist hapa Dar

Discussion in 'JF Doctor' started by MWENDAKULIMA, Sep 30, 2012.

  1. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wakuu habari. Naomba anayefahamu anakopatikana specialist wa matatizo ya wanawake hasa ya uzazi (gynaecologist) anisaidie. Itakuwa vizuri zaidi akiwa hapa Dar. Msaada wenu wakuu wife anataabika! Unaweza kuweka hapa au PM.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,802
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Dr.Mbawala pale karibu na international school masaki.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,966
    Likes Received: 6,511
    Trophy Points: 280
    Marie stopes yupo babu naskia ndio komesha, yupo maria stopes ya mwenge nilimpeleka wife hapo
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zunguka kote watakakokuambia. Madaktari wapo Muhimbili. Kwishney. Nenda fast track kama unataka huduma ya haraka waambie unataka nini.
     
  5. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yupo Daktari wa Muhimbili ambaye akiona tatizo zaidi anakuandikia kinote mnakutana pale Muhimbili, hospitali yake iko karibia na junction ya kwenda Masaki kama unaelekea Mwenge ni upande wa kushoto sikumbuki panaitwaje. Pole sana
     
  6. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Asanteni sana wakuu.
     
Loading...