Msaada wa kumjua faru John.

Chakorii

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
5,720
2,000
Habari za wakati huu great thinkers..kama ambavyo kichwa cha habar kinajieleza hapo juu..nimekuwa nikisia sikia maneno mengi watu wakimuongelea faru John.huyu faru John ni nani?nini kilimkuta??na kwanini aongelewe yeye tu??ana umuhimu gani??naomba kuwasilisha
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,319
2,000
Habari za wakati huu great thinkers..kama ambavyo kichwa cha habar kinajieleza hapo juu..nimekuwa nikisia sikia maneno mengi watu wakimuongelea faru John.huyu faru John ni nani?nini kilimkuta??na kwanini aongelewe yeye tu??ana umuhimu gani??naomba kuwasilisha
Njoo nyumbani tudiskasi hii issue.......hata mimi inanichanganya sana........where is our johnny......
johnny ooooooo johnny eeeeeeeeeh........
 

Shepherd

JF-Expert Member
Dec 14, 2012
2,195
2,000
Njoo nyumbani tudiskasi hii issue.......hata mimi inanichanganya sana........where is our johnny......
johnny ooooooo johnny eeeeeeeeeh........
I wish I could be the one invited for this discussion.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom