Msaada wa kukokotoa kodi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kukokotoa kodi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mlimbwende, Oct 26, 2012.

  1. m

    mlimbwende Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    [TABLE="class: vdet"]
    [TR="class: price"]
    [TD]Waungwana naomba mnisaidie kukokotoa gharama ya kulifikisha Tanzania na kodi yote kwa gari (Subaru Impreza FOB ni US$300 ya mwaka 2001





    [/TD]
    [TD="align: left"]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,844
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    mhhhh .... US$ 300 ....?
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hebu uliza bei ya Freight nikufanyie hayo mahesabu fasta
     
  4. m

    mlimbwende Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Freight ni USD 1,800
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,784
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Wajepu wajanja sana,
    Unadanganyishiwa;
    FOB=300
    Freight=1,800
    Total = 2,100

    Wakati Ukweli hapo gari umeuziwa
    FOB=1,300
    Freight=800
    Total =2,100.

    Hakunaga Freight ya 1,800 kwa kagari kadogo kama hako. Wanakuwekea bei ndogo ya gari but wanakuja kukugonga kwenye freight wakati wao hawalipi hiyo kwa wenye meli.
     
  6. m

    mlimbwende Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yaani hawa wajapan marketing strategy yao ni hatari. wanaweza kukuingiza kichwakichwa ukaja ukaumbuka baadae. Mimi nilipoona USD 300 nikajua nimeramba dume kumbe lol!
     
  7. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280

    niliwai kuona noah ya mwaka 2000, ilikuwa inauzwa US$ 13, i mean kumi na tatu na jamaa wakasema hawajakosea baada ya kuwacliana nao, freight ilikuwa 1220...some time its pocble kwa mf. pale trade car view gari za dollar 400 zipo nyingi tu fright inakuwa US $ 905 ila zinakuwa miaka yakuanzi 1999 kwenda chini
     
Loading...