msaada wa kujulishwa

msaada wa kujulishwa

cicatrix

Member
Joined
Nov 7, 2012
Posts
58
Reaction score
3
salama jaman, mimi sina mda saana kwenye hii blog.
ila mbona niku post topic mpya, nikuja kuingia jf, siioni tena, je Inakuaje hapo?
 
salama jaman, mimi sina mda saana kwenye hii blog.
ila mbona niku post topic mpya, nikuja kuingia jf, siioni tena, je Inakuaje hapo?
Taratibu mkuu hii siyo Blog sijui nini.... hii siyo blogu
Kama hujakosea itakuwa umepotea njia, halafu unapoandika
utulie inakuwa ngumu kidogo kwa watu ambao si kama mimi
maana mimi nimewahi kufundisha darasa la kwanza hivyo sipati
shida.
 
Wala hakuna shida nitakuelekeza.

1.0 Hii ni forums na wala si blog kama ulivyosema.

2.0 Pili unapost uzi kama huuoni njia za kuupata ni,
(a) Kwenda jukwaa husika ulilopost na kuitafuta,
(b) Kuitafuta thread yenyewe kwa kutumia kitufe cha search ambacho kipo kulia kwa juu kama unatumia desktop.
(c) Kwenda kwenye profile yako mwenyewe na kuangalia
latest thread kisha click utaiona.
3.0 Thread kutoonekana kunachangiwa na thread yenyewe kutochangiwa na watu baada ya kuispost.

Kwa hiyo thread zinazokaa first and second page ni zile ambazo members wanareply mara kwa mara.

Mwisho ili uzi wako uweze kuwa replied sana unatakiwa kufanya nini sasa.

Kwanza unatakiwa kuweka heading nzuri itayovutia watu.
Pili, heading iendane na content yake. Siyo mathalani unasema matokeo ya CCM Nec halafi ndani unasema mwenye taarifa atujuze zaidi juu ya matokeo. Ni wazi hapo lazima uambulie matusi kwa sababi heading ni sahihi na ni habari ambayo watu wengi wangependa kuisikia lakini ndani haiendani na heading.

Mwisho ni jinsi unavyoandik habari yako. Watu wengi wanasahau kuweka paraghaf hivyo habaro kukosa mtiririko mzuri kwa msomaji.

Pia ukishapost usipitee kabisa jukwaani maana kuna watu ambao watakuwa wanahitaji kujibiwa kama hawajaelewa.
 
salama jaman, mimi sina mda saana kwenye hii blog.
ila mbona niku post topic mpya, nikuja kuingia jf, siioni tena, je Inakuaje hapo?

Nimeamua ku-quote hoja yako ili upate notification maana sijui hata kama hii utaiona nayo, ushauri huo hapo juu zingatia.

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk 2
 
Back
Top Bottom