Msaada wa kuijua Living Soul Organisation

tricecriss

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
224
225
Habari zenu wana JF. Ndugu yangu amepata nafasi ya kuvolunteer kwenye NGO flan ipo kigoma inaitwa livingsoul sasa hajawahi fika huko na amejaribu kuangalia profile ya NGO haijampa maelekezo ya kutosha sasa anataka kujua kuhusu allowance na uhakika wa ajira baada ya kuvolunteer yeye anatokea Dodoma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom