Msaada wa kufunguliwa simu

Msaada wa kufunguliwa simu

BILGERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Posts
6,532
Reaction score
11,028
Habar wakuu,naomben msaada wenu..nina huawei yangu hapa,,ambayo ni laini mbili ila upande wa net inatumia tigo pekee.naombeni msaada kama kuna uwezekano wa kuifanya itumie lain zote mbili kwa upande wa net...
Natanguliza shukrani!
 
Habar wakuu,naomben msaada wenu..nina huawei yangu hapa,,ambayo ni laini mbili ila upande wa net inatumia tigo pekee.naombeni msaada kama kuna uwezekano wa kuifanya itumie lain zote mbili kwa upande wa net...
Natanguliza shukrani!
Hutajibiwa hadi ujieleze vizuri
 
Mimi nitamfungulia NJIA....utatumia line zote bila tatizo..
 
Mkuu hizo huawei zinasumbua kweli yaani SIM 1 ndio huwa inakubali data ya 3G na SIM 2 huwa ni 2G network...Kama ni zile za promosheni za tigo nenda kaiunlock iwe inatumia line yoyote kwa maana muda mwingine Tigo speed yao ya kobe
 
Mkuu hizo huawei zinasumbua kweli yaani SIM 1 ndio huwa inakubali data ya 3G na SIM 2 huwa ni 2G network...Kama ni zile za promosheni za tigo nenda kaiunlock iwe inatumia line yoyote kwa maana muda mwingine Tigo speed yao ya kobe
Nisaidie mkuu
 
Back
Top Bottom