Msaada wa kuanzisha biashara


Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,399
Likes
2,364
Points
280
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,399 2,364 280
Heshima kwenu wakuu, nimemaliza chuo kikuu mwaka jana namshukuru Mungu nimepata kazi japo ya kawaida lkn maisha yanasonga. Nina kama milioni tatu kwa sasa mfukoni na malengo yangu nahitaji hii pesa niizungushe ifanye kazi na kuniletea faida. Naombeni mawazo yenu ni ujasiliamali gani nifanye au nianzishe biashara gani.
Mawazo ya kila mtu yataheshimiwa.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
mkuu ngoja watakuja sasa hivi tupo bize na sikukuu maeneo ya huku.
 

Forum statistics

Threads 1,272,321
Members 489,918
Posts 30,447,379