Msaada wa ku download msaafu kwa simu

Msaada wa ku download msaafu kwa simu

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Posts
2,110
Reaction score
2,787
Hello Gentleman and ladies ,naombeni kama kuna mtu anayejua App ya kitabu cha dini ya kiislam Kile cha kuanzia kujifunzia anipe links please. Natanguliza shukrani kwenu, mimi ni RC napenda sana kujifunza hiyo dini .
 
Mkuu unaulizia masahafu ..ama...km masahafu nenda playstore ya cm ako au apps store..andika Qur'an zitakuja app nying utachagua unayoitaka ww na zenye translation ya lugha unaitaji au unayoifaham.
 
Back
Top Bottom