Msaada wa kisheria kwa huyu dada

Msaada wa kisheria kwa huyu dada

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Posts
3,558
Reaction score
2,714
Dada huyu amezalishwa na jamaa watoto wawili, wa kwanza ana miaka 3 wapili mwaka 1, walikua na ahadi ya kuoana, jamaa ni Dr (Ph.D), dada ni accountant.

Wamekuwa kwenye uhusiano for 5years now. Jamaa alishaenda hadi kwao dada, sasa juzi ameletewa habari jamaa kapeleka tangazo la ndoa kanisani, anaoa dada mwingine kabisa na akasikia jamaa anataka kuja kuchukua watoto.

Huyu dada kachanganykiwa, hasa akiwaza jamaa anachukua watoto.

Je kisheria imekaaje? Na je anaweza kwenda kanisani kupinga ndoa? Vyeti vya kuzaliwa na ubatizo jamaa alivichukuaga longtime.

Tumsaidie mawazo huyu dada anaweza kujiua yeye na watoto wake.
 
Mwambie mambo yafutayo;
1.hawezi kuzuia jamaa kufunga ndoa maana yeye si mke halali wa jamaa.

2.Hawezi kunyang'anywa watoto maana sheria ya nchi inamlinda mpaka watoto watimize miaka 7.

3.Asilazimishe ndoa na jamaa kwakua ndoa hupangwa na Mungu,cha msingi atulie isitoshe anajimudu kimaisha kulea watoto wake, Atampata Yule aliepangiwa kua mumewe.
 
Watoto sawa! Sasa kupinga ndoa ya nini asilazimishe ndoa
 
Daah jamaa kapiga mashine mwishowe kasepa!!! Hatari tupu. Ingawa sijaona umuhimu wa kutaja eti jamaa ana Phd? so what??? PhD my foot!!!!
ili unaposhaur uwe unajua status ya akili zao,sion ubaya kwan huwajui majina wala mkoa walipo.pole kama nimekukwaza,sikukusudia
 
Pingamizi gani wakati hana ndoa?hiyo imekula kwake ,unazaaje na mtu huna ndoa,huku ukitarajia kuishi nae kindoa?
 
Watoto wa umri huo lazima wakae na mama yao kisheria!
 
Hakuwa wife material labda. Kiburudisho material ni rahisi kuwa kuwa wife material!
 
Yaani nijiue sababu ya mwanaume?Dunia ilivyo tamu hivyo na watoto ninao,kha,yaani huyu dada kwani hatongozeki?awaache waoane ,alee watoto wake,baba awe analeta matumizi na yeye atafute bwana mwingine,It is not the end of the world.
 
kuolewa ni fashion siku iz picha ndo znachanganya watu dada acha aoe mbna me nataman maisha yako hayo kuzaa kulea watoto no stresss
 
Binafsi ninavyofaham, kwa mtu akiishi na mwanamke ndani ya nyumba kwa kukidhiana haja ya kindoa kwa kipindi cha kuanzia miezi sita...tayari hapo ana ndoa ya bomani (ya serikali)
Na kama wamaishi na kuzaa hiyo ni ndoa halali ya serikali...akadai hiyo iliwaweze kugawana vile walivyomiliki wakiwa pamoja.
 
Sijaona tatzo la kisheria mpka hapo so far huyo. Mama ni mzaz mwenza tu wa bwana dakatr kiunganish pekee ni watoto....
As long as ana career yake na watoto hawez kunyang'anywa mpka wakifika miaka Saba
So amuache jamaa aoe tu ila dokta gan unashindwa kumwambia ukwel mzaz. Mwenzio unakimbia mwanamke utasema mtoto wa secondary bwana
 
Sijaona tatzo la kisheria mpka hapo so far huyo. Mama ni mzaz mwenza tu wa bwana dakatr kiunganish pekee ni watoto....
As long as ana career yake na watoto hawez kunyang'anywa mpka wakifika miaka Saba
So amuache jamaa aoe tu ila dokta gan unashindwa kumwambia ukwel mzaz. Mwenzio unakimbia mwanamke utasema mtoto wa secondary bwana
it sounds like dr.has a guilty consuous in his heart.
 
Back
Top Bottom