Msaada wa kimawazo, nataka kuacha kazi

Msaada wa kimawazo, nataka kuacha kazi

Kwa usawa huu wa jpm,wajasiriamali wanatamanj wangeajiriwa,walioajiriwa wanatamani wajiajiri..kila MTU kavurugwa kichizi
Kweli kaka Mimi nafikia hatua naona kama elimu niliyoipata hainisaidii... Nisoma factual information nyingi sana ila outcomes yako siioni!!
 
Kweli kaka Mimi nafikia hatua naona kama elimu niliyoipata hainisaidii... Nisoma factual information nyingi sana ila outcomes yako siioni!!
Kweli kaka Mimi nafikia hatua naona kama elimu niliyoipata hainisaidii... Nilisoma factual information nyingi sana ila outcomes yake leo siioni!!
 
Back
Top Bottom