Msaada wa kimarisha security kwenye yahoo mail


BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Habari wakuu,
Ninatumia account ya yahoo,sasa kuanzia leo mchana nimeanza kupokea delivery failure kwa e-mail ambazo nilishazituma hapo zamani na kujibiwa bila tatizo.Kitu kingine cha ajabu ni kwamba wengi wa rafiki zangu wamepokea e-mail toka kwangu yenye ujumbe uleule bila ya mimi kutuma.Je, inaweza kuwa hacked?Naomba msaada ili niwezze kuimarisha security ya account yangu.Ahsanteni
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Points
2,000
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 2,000
Badili password, pia ukiingia kwenye account info unaweza kuona login za mwisho zimefanyika wapi.
 

Forum statistics

Threads 1,285,680
Members 494,726
Posts 30,870,097
Top