Msaada wa haraka unahitajika: Hotel reservation software

Msaada wa haraka unahitajika: Hotel reservation software

Joined
Jul 25, 2012
Posts
29
Reaction score
2
Heshima kwenu wakuu,
Tafadhari naomba kujulishwa ni software gani nzuri na maarufu zaidi kwa ajili hotel reservation ambayo ninaweza kuinstall pia code zake online kwa ajili ya online booking kwenye website ya kihotel changu. Nahitaji ambayo ni free source au ya kulipia lakini ina free trial kwanza.

Shukrani
 
Website yako umetumia technologia gani kuitengeneza?
 
afadhali umeomba huo msaada na mimi nisubiri matokea maana nitaiihitaji nafikiri siku za karibuni
 
Nimetumia wordpress mkuu, karibu
Jaribu kusearch reservation plugins zitakuja nyingi alafu unaweza ukachagua yoyote... pia unaweza kujaribu hii Wordpress < Guestcentric .. Option nyingine ni kuinstall plugin ya form ambayo ina autoresponder then unatengeneza field za mtu kujaza kulingana na details unazotaka kuchukua... ila option nzuri ni kusearch kwa iyo plugin niliyokuambia zipo za free na za kulipia
 
Back
Top Bottom