MSAADA WA HARAKA PRLEASE!!!!!!!!!!!!!!must read


Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,584
Likes
4,861
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,584 4,861 280
jamani, kwa ujanja wangu wote, sijui kutengeneza blog yangu na mimi niwe blogger, tafadhali, kama kuna mtu anaweza kunielekeza namna ya kutengeneza blogspot.com yangu, au anitengenezee ili nimlipe pesa, naomba anipm....please and please, its argent.
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,411
Likes
141
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,411 141 160
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
Isipokuwa haitakuwa DESIGNED BY YOU. Lakini kama shida yako ni blogging tu basi inakutosha though you can go beyond that. Ni PM tumalizane haraka.



https://accounts.google.com/Service...logger.com/home&service=blogger<mpl=start#s01
Gonga hiyo link hapo juu,,ikifunguka login na email adress yako lazima iwe Gmail sawa kama huna create new gmail account hapa https://accounts.google.com/SignUp?service=mail...then wataku-direct mwenyewe jinsi ya ku create blog yako..Very easy like falling from a coconut tree
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,584
Likes
4,861
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,584 4,861 280
nataka ya kutumia tu ila zaidi ni kufanyia biashara, kutangaza biashara zangu. how much does it cost to create my own website, and how much can one pay fees per month or year? tafadhali wajameni.
 
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,719
Likes
1,241
Points
280
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,719 1,241 280
Kwani kipimo cha ujanja ni nini mkuu?
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
Bei inategemea na mambo mengi. Kama ni blog tu (siyo website) yenye top domain level (.com, .net, .org), mi nitakusetia kwa elfu 75 tu na mwaka unaofuatia utakuwa unalipia elfu 10 kila mwezi kama gharama ya hosting & maintenance. Nitakupa ushauri pia namna gani ufanye ili kuingiza pesa na hiyo blog yako. Mengine unaweza kuja PM.


nataka ya kutumia tu ila zaidi ni kufanyia biashara, kutangaza biashara zangu. how much does it cost to create my own website, and how much can one pay fees per month or year? tafadhali wajameni.
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,584
Likes
4,861
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,584 4,861 280
Bei inategemea na mambo mengi. Kama ni blog tu (siyo website) yenye top domain level (.com, .net, .org), mi nitakusetia kwa elfu 75 tu na mwaka unaofuatia utakuwa unalipia elfu 10 kila mwezi kama gharama ya hosting & maintenance. Nitakupa ushauri pia namna gani ufanye ili kuingiza pesa na hiyo blog yako. Mengine unaweza kuja PM.
thanks.
 

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479