• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msaada wa haraka: Mwenye chumba Namanga anisaidie

E

EveningStar

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2018
Messages
271
Points
250
E

EveningStar

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2018
271 250
Habari wakuu,

Natarajia kwenda Namanga hivyo naomba kwa yeyote mwenye chumba anisaidie.

Mawasiliano: 0758 106 501

Ahsante.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
TheDreamer Thebeliever

TheDreamer Thebeliever

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2018
Messages
1,000
Points
1,000
TheDreamer Thebeliever

TheDreamer Thebeliever

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2018
1,000 1,000
Drizzle,
Kuna chumba karibu na maeneo hayo 300,000/= kwa mwezi yaani chumba na sebure na chumba kidogo (3 rooms) ,choo chako mwenyewe na umeme unajitegemea.
Kama upo serious tuwasiliane au to a budget yako unataka chumba cha bei gani usije ukawa unatusumbua kumbe unatafuta chumba cha 10,000/= Jangwani kunakuhusu kama hivyo??
 

Forum statistics

Threads 1,404,591
Members 531,671
Posts 34,458,405
Top