Msaada wa haraka mgegedo unanitia matatani!!

Msaada wa haraka mgegedo unanitia matatani!!

Emok Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2018
Posts
1,094
Reaction score
800
Oya wakuu nafanyaje? Wiki iliyopita nilitongoza kasichana katoto kajirani yangu sasa leo kamekuja geto mwanaume nikasimamia kucha sasa baada ya show demu anashindwa kutembea!!!

Sasa mida hii nazani atakuwa anatafutwa kwao na sijui cha kufanya!!

NB: Demu sio mwanafunzi.
 
Week ijayo shule zinafungua pasaka sasa inaisha
Oya wakuu nafanyaje? Wiki iliyopita nilitongoza kasichana katoto kajirani yangu sasa leo kamekuja geto mwanaume nikasimamia kucha sasa baada ya show demu anashindwa kutembea!!!

Sasa mida hii nazani atakuwa anatafutwa kwao na sijui cha kufanya!!

Nb😀emu sio mwanafunzi.
 
Nimekutusi kimyakimya I'm glad you ain't hear any.
 
Tuma wazee kwao wakajitambulishe huyo mkeo tayari
Oya wakuu nafanyaje? Wiki iliyopita nilitongoza kasichana katoto kajirani yangu sasa leo kamekuja geto mwanaume nikasimamia kucha sasa baada ya show demu anashindwa kutembea!!!

Sasa mida hii nazani atakuwa anatafutwa kwao na sijui cha kufanya!!

Nb😀emu sio mwanafunzi.
 
Oya wakuu nafanyaje? Wiki iliyopita nilitongoza kasichana katoto kajirani yangu sasa leo kamekuja geto mwanaume nikasimamia kucha sasa baada ya show demu anashindwa kutembea!!!

Sasa mida hii nazani atakuwa anatafutwa kwao na sijui cha kufanya!!

Nb😀emu sio mwanafunzi.
Mwambie ajikaze aache usenge
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom